Diễn Đàn GiaoLưu - GặpMặt Của Người Nghệ An
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn GiaoLưu - GặpMặt Của Người Nghệ An

.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hany_mitu

hany_mitu

biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he Empty
Bài gửiTiêu đề: biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he   biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 3:11 pm

Thời xưa bôn tẩu trên giang hồ thường phải có biệt hiệu , vậy biệt hiệu của các sư huynh đệ ở đây là gì cho chốn võ lâm được biết
Cách lấy tên : Lấy chữ cái đầu của Họ Tên VD: Nguyễn Văn Khoái = N + V + K Thành tên
Thái ất vô song Côn

Họ:

A: Kỳ Môn
B: Huyền Thiên
C: Nhật Nguyệt
D: Độc Long
E: Dạ Xoa
G: Thần Dương
H: Ngọc Nữ
I: Tiêu Diêu
K: Thiên Canh
L: Thiên Vũ
M: Bát Quái
N: Thái Ất
O: Lạc Anh
U: Thần Môn
P: Nhạn Xà
Q: Thái Cực
V: Lục Hợp
R: Hồi Phong
S: Hỗn Độn
T: Càn Khôn
X: Thiên Môn
Y: Cửu Thiên.

Tên Đệm:

A: Phất Huyệt
B: Giáng Ma
C: Tích Lịch
D: Âm Dương
E: Tang Môn
G: Tu La
H: Toái Thạch
I: Cửu Cửu
K: Cẩm
L: Vô Ngấn
M: Lưỡng Nghi
N: Ngũ Thần
O: Xuyên Vân
U: Vô Ảnh
P: Phá Ngọc
Q: Kỳ
V: Vô Song
R: Tấn Lôi
S: Phục Ma
T: Du Thân
X: Liên Hoàn
Y: Thần.

Tên riêng:

A: Châm
B: Bổng
C: Chưởng
D: Đao
E: Chảo
G: Chỉ
H: Phủ
I: Câu
K: Côn
L: Trượng
M: Tiên
N: Kiếm
O: Tiêu
U: Chão
P: Đao
Q: Quyền
V: Mâu
R: Thủ
S: Công
T: Chùy
X: Thương
Y: Kiếm

Thử xem tên mình là gì nào các bạn clown clown clown clown clown
hany_mitu

hany_mitu

biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he   biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 8:36 am

ôi ôi....cái tên mình: " Thái Ất Du THân Phủ"...
Sad Sad
ko đỡ đc ....hí hí Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven
cry__rain

cry__rain

Ước mơ : mơ ước ...

Bài gửiTiêu đề: huc...huc...   biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 12:11 pm

con cai ten cua to : Thien Vu Du Than Phu.....
hehe...........
Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face What a Face
http://home.iuvip.com/
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he   biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he I_icon_minitimeFri Jun 11, 2010 12:44 pm

HAHA của ta là

Very Happy Very Happy Very Happy

"CÀN KHÔN KÌ ĐAO"

Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
https://37-fc.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he   biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he I_icon_minitime

biệt hiệu của các huynh đệ trên giang hồ là gì?......đọc xong xem tên mình là gì nha....he he
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khai giảng khóa đàm thoại đặc biệt tại Top Globis
» Lịch sử tên gọi (chắc dân mình ít người biết cái này)
» thư giãn 1 tí đi nào (hay lắm --->> nên đọc để biết)
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
» thôi.. về đi em!...lần này mình chia tay thật nhé !